ทำไม เวลา โพสต์: กระทู้มันไม่ขึ้นน่ะครับ

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
postgogo251
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ทำไม เวลา โพสต์: กระทู้มันไม่ขึ้นน่ะครับ

โพสต์ โดย postgogo251 »

คือว่าเวลาที่เราตั้งกระทู้ หรือตอบคำถามในเวบ น่ะครับ
ทั่งๆที่ตั้งกระทู้ก็ได้ โพสต์ตอบก็ได้แต่ทำไม ตรงทางขวามือมันขึ้น แบบนี้ตลอดเลยครับ

ข้อความส่วนตัว

แบบว่ามันไม่บอกจำนวนที่โพสต์เลยน่ะครับ แต่ของแอดมิน ขึ้นอยู่นะครับ แต่ของสมาชิกไม่ขึ้น
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง