สอบถามเกี่ยวกับ Mod View Poster IP in viewtopic

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
nge-ngao
phpBBThailand Full Member
ติดต่อ:

สอบถามเกี่ยวกับ Mod View Poster IP in viewtopic

โพสต์ โดย nge-ngao »

ผมได้ลง Mod View Poster IP in viewtopicw ไว้

พอจะมีวิธีแก้ไขให้ทุกคนมองเห็น IP ของคนที่ Post ได้รึป่าวครับ

เพราะตอนนี้ Admin กับ Moderator เท่านั้นที่มองเห็น

ขอบคุณครับ

View Poster IP in viewtopicw
รับปรึกษาปัญหา & Flash มือถือ Nokia ตระกูล 5800/52XX ฟรี

ไฟล์ Flash Nokia 5800 แบบ Original Hack ติดต่อทาง pm มาได้ครับ

เว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์ของผมเองครับ

Technic Gang

กำลังอัพเดทข้อมูลเรื่อย ๆ ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
nge-ngao
ติดต่อ:

Re: สอบถามเกี่ยวกับ Mod View Poster IP in viewtopic

โพสต์ โดย nge-ngao »

ขอดันกระทู้หน่อยครับ
รับปรึกษาปัญหา & Flash มือถือ Nokia ตระกูล 5800/52XX ฟรี

ไฟล์ Flash Nokia 5800 แบบ Original Hack ติดต่อทาง pm มาได้ครับ

เว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์ของผมเองครับ

Technic Gang

กำลังอัพเดทข้อมูลเรื่อย ๆ ครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง