phpBB notice MOD ทำไมใช้กับ Style อื่นไม่ได้

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
Analezey
phpBBThailand Newbie

phpBB notice MOD ทำไมใช้กับ Style อื่นไม่ได้

โพสต์ โดย Analezey »

บอกหน่อย ครับ
ก็ ทำถูกหมดนะ ครับเปลี่ยน จาก prosilver ไป ธีม ของเรา
แต่ ทำ ไม มัน ไม่ ขึ้น คัฟ
salad
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

Re: phpBB notice MOD ทำไมใช้กับ Style อื่นไม่ได้

โพสต์ โดย salad »

Analezey เขียน:บอกหน่อย ครับ
ก็ ทำถูกหมดนะ ครับเปลี่ยน จาก prosilver ไป ธีม ของเรา
แต่ ทำ ไม มัน ไม่ ขึ้น คัฟ
ต้องแก้ไขไฟล์ธีมนั้นๆด้วยครับ ทำเหมือน prosilver เลยครับ
Analezey

Re: phpBB notice MOD ทำไมใช้กับ Style อื่นไม่ได้

โพสต์ โดย Analezey »

แก้ เรียบร้อยแล้ว นะครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง