อยากให้ช่วยแนะนำสเปคคอมครับ

เว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์
สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
Petchmarquez
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

อยากให้ช่วยแนะนำสเปคคอมครับ

โพสต์ โดย Petchmarquez »

อยากให้ช่วยแนะนำสเปคคอมสำหรับเล่นเกมส์ PC ขอเน่นทาง AMD น่ะครับ ช่วยบอกราคาด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ. :-D :-D :-D :biggrin:
mxcz
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member

Re: อยากให้ช่วยแนะนำสเปคคอมครับ

โพสต์ โดย mxcz »

แล้วมีงบเท่าไหร่อ่ะครับ :?:
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง