คลิปวิดีโอชวนเที่ยวพระธาตุภาคใต้ ดูแล้วน่าไปสักการะสักครั้ง

ประกาศจากทีมงาน phpBBThailand.com ข่าว จาก phpbb.com

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
harry
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

คลิปวิดีโอชวนเที่ยวพระธาตุภาคใต้ ดูแล้วน่าไปสักการะสักครั้ง

โพสต์ โดย harry »

กำลังหาที่เที่ยวภาคใต้อยู่พอดีครับ จนไปพบคลิปวิดีโอเที่ยวพระธาตุภาคใต้ ใน 4 จังหวัด
ผมเปิดให้คุณย่าดู (ผมกับคุณย่าเราสายเดียวกันครับ) แกบอกว่าน่าไปดีครับ
ก็เลยอยากเอามาแชร์ให้เพื่อนๆ พี่ๆ ในกระทู้ดูกันด้วยครับ เพราะผมกับคุณย่าก็ไม่เคยไปภาคใต้
และไม่เคยรู้ว่ามีพระธาตุสวยๆ อย่างนี้อยู่ในประเทศเหมือนกัน เผื่อหลายๆ คนเป้นเหมือนผม
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง