ฝากเพลงแต่งเอง ทำดนตรีเองครับ ชื่อเพลง แค่สายลมพัดผ่าน

พูดคุยเรื่องทั่วไป แนะนำตัวเอง คุยกันตามประสา คนทำบอร์ด แต่ห้ามถามปัญหา phpbb

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
แนะนำตัวเอง บอกความรู้ตัวเอง
หมวดนี้ ไม่ต้องตั้งคำถามใดๆ เกี่ยวกับ phpbb3 นะครับ (เพราะจะไม่มีใครตอบในหมวดนี้) คำถามเกี่ยวกับ phpbb3 กรุณาตั้งให้ตรงหมวด
ตอบกลับโพส
Mysong
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie
ติดต่อ:

ฝากเพลงแต่งเอง ทำดนตรีเองครับ ชื่อเพลง แค่สายลมพัดผ่าน

โพสต์ โดย Mysong »

ไม่ใช่มืออาชีพครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยครับ

เนื้อร้อง/ทำนอง/เรียบเรียง : จอมยุทธ ไร้ค่าย
กีต้าร์ Rhythm / กีต้าร์ Melody / กีต้าร์ Solo /กีต้าร์โปร่ง : จอมยุทธ ไร้ค่าย
กีต้าร์เบส : จอมยุทธ ไร้ค่าย
กลอง : จอมยุทธ ไร้ค่าย
ขับร้อง : จอมยุทธ ไร้ค่าย
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง