www.lannabiketrip.com

แนะนำบอร์ด ที่สร้างจาก phpBB3 นำบอร์ด ของท่าน มาโชว์ได้ที่นี่
ท่านนำ phpBB ไปใช้ งาน ทำเว็บบอร์ด เกี่ยวกับอะไรแนะนำได้ที่นี่ แลกเปลี่ยนความรู้กันได้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
1. ลงลิงค์ได้เพียงลิงค์เดียวต่อ 1กระทู้
2. ต้องเป็นเว็บบอร์ดที่ สร้างจาก phpbb3 เท่านั้น
3. ต้องเป็นเว็บบอร์ดที่ไม่ได้ลบเครดิตของผู้สร้าง และ แปลภาษาไทยออก
4. ต้องเป็นเว็บบอร์ดที่ไม่ผิดกฏหมาย
ตอบกลับโพส
NaiAod
phpBBThailand Newbie
ติดต่อ:

www.lannabiketrip.com

โพสต์ โดย NaiAod »

:arrow: phpbb2.0.21 นะครับ โชว์ได้นะครับ คงไม่ว่ากัน :-D
รูปภาพ

NaiAod.comนายอ๊อดดอทคอม :arrow: NaiAod.Hi5
ด้วยความยินดีครับ
sompongh
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member
ติดต่อ:

Re: www.lannabiketrip.com

โพสต์ โดย sompongh »

ถามหน่อยครับ หน้าเวปหลัก ใช้ อะไรทำเหรอครับ Joomla เปล่า
ขอบคุณครับ
NaiAod
ติดต่อ:

Re: www.lannabiketrip.com

โพสต์ โดย NaiAod »

ใช้ Microsoft FrontPage เขียนครับ htm ง่ายๆโบราณๆ เรียบๆครับ
รูปภาพ

NaiAod.comนายอ๊อดดอทคอม :arrow: NaiAod.Hi5
ด้วยความยินดีครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง