ปัญหานี้ ยากจิงๆ ช่วยทีครับ

เกี่ยวกับ ฐานข้อมูล MySql Oracle MSSQL ect..

Moderator: phpbb, mindphp

ตอบกลับโพส
takuma
phpBBThailand Newbie

ปัญหานี้ ยากจิงๆ ช่วยทีครับ

โพสต์ โดย takuma »

ผมเขียนโค้ดส่งค่าจาก textarea โดยวิธีการ POST ไปยังอีกไฟล์ให้ insert ค่าลงใน DB

แต่ค่าที่ได้มันสามารถเก็บได้แค่บางฟิลด์ ที่เหลือว่างหมด

เลยลอง echo ชุดคำสั่ง insert ออกมาแล้ว copy ไป insert ลง DB แบบ manual ปรากฏว่าได้ครับ ข้อมูลลงครบหมดเลย

ผมจึงสงสัยมากๆเลยครับ ว่าทำไม?????

รบกวนผุ้รุ้ช่วยตอบทีนะครับ
DownsTream

Re: ปัญหานี้ ยากจิงๆ ช่วยทีครับ

โพสต์ โดย DownsTream »

ไม่มีโค้ดจินตนการไม่ถูกเหมือนกันครับ
jonmufc
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member
ติดต่อ:

Re: ปัญหานี้ ยากจิงๆ ช่วยทีครับ

โพสต์ โดย jonmufc »

อืมอยากช่วยนะครับ แต่มองภาพไม่ออกเหมือนกัน :-D
wasitaa1001

โพสต์ โดย wasitaa1001 »

ก็ยังงงๆอยู่
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง