คำสั่งในการ backup ด้วย mysqldump

เกี่ยวกับ ฐานข้อมูล MySql Oracle MSSQL ect..

Moderator: phpbb, mindphp

ตอบกลับโพส
chet2550
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

คำสั่งในการ backup ด้วย mysqldump

โพสต์ โดย chet2550 »

คือ database มันมี Primary key เวลา Restore ผมไม่ต้องการให้มันลบ table เดิม และ ข้อมูลใน record เดิมออก
ต้องการเฉพาะข้อมูลที่มันใหม่กว่าที่มีอยู่เดิม(Replace) ผมต้องทำอย่างไรครับ ในคำสั่งในการ backup ด้วย mysqldump และ คำสั่งในการ Restore

***ขอบคุณมากนะครับที่ตอบ***
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง