ไม่แน่ใจว่า ผิดห้องมั้ย ถ้าผิดพลาด ก็ขออภัยล่วงหน้าด้วยครับ

ปัญหา การเขียน JavaScript เครื่องมือ

Moderator: phpbb, mindphp

ตอบกลับโพส
jim_no1
phpBBThailand Full Member
phpBBThailand Full Member

ไม่แน่ใจว่า ผิดห้องมั้ย ถ้าผิดพลาด ก็ขออภัยล่วงหน้าด้วยครับ

โพสต์ โดย jim_no1 »

เนื่องจาก เว็บผมนั้นใช้ SMF
ซึ่งการใช้งานของ Webboard นั้นก็ใช้ระบบ PHPBB
ตอนนี้อยากรู้ว่าจะแก้ไขสีพื้นหลังของตารางได้ยังไงน่ะครับ

คือถ้าเป็น Html อันนี้รู้ว่าต้องใส่โค๊ตยังไง

ขอความกรุณาด้วยนะครับ
แต่ถ้าหากตั่งคำกถามผิดห้อง ขออภัยด้วยนะครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง