ขอวิธีทำการทำอัตเดทกิจกรรมหน้าเว็บแรก

HTML Basic
สำหรับนักพัฒนาเว็บไซต์มือใหม่ HTML , CSS และการใช้ Tools ต่างๆ ในการพัฒนาเว็บไซต์

Moderator: phpbb, mindphp

ตอบกลับโพส
pattara
phpBBThailand Newbie

ขอวิธีทำการทำอัตเดทกิจกรรมหน้าเว็บแรก

โพสต์ โดย pattara »

ขอวิธีการทำอัตเดทกิจกรรม คล้ายๆ เว็บโรงเรียนตามลิงค์ครับ

เห็นว่าง่ายดีเลยอยากทำ ดูแล้วเข้าใจครับว่าทำง่าย แต่ไม่รู้โค้ดครับ

---------------
อยากรู้ครับว่า วิธีการทำให้ตารางใน dream ทำให้ขอบตารางด้านนอกมีขอบเงา และ การทำขอบตารางโค้งมน ด้วยครับ ขอโค้ดด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
amzaa
ติดต่อ:

Re: ขอวิธีทำการทำอัตเดทกิจกรรมหน้าเว็บแรก

โพสต์ โดย amzaa »

ขอบคุ๊มากครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง