สอบถามเรื่อง onchange event ด้วยครับ

HTML Basic
สำหรับนักพัฒนาเว็บไซต์มือใหม่ HTML , CSS และการใช้ Tools ต่างๆ ในการพัฒนาเว็บไซต์

Moderator: phpbb, mindphp

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
htmlhome
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

สอบถามเรื่อง onchange event ด้วยครับ

โพสต์ โดย htmlhome »

คือผมอยากทราบนะครับว่าผมจะเปลี่ยนวันที่อยู่ในคำสั่ง select (Drop down) ตามการเลือกเดือนได้อย่างไรนะครับเช่น
ถ้าเลือกเดือนกุมภาพันธ์ในช่องวันที่ จะแสดงแค่ 28 ถ้าเลือกเมษาให้แสดงแค่ 30 อะไรแนวๆนี้นะครับ

ผมลองเขียนดูแล้วก็ยังไม่ได้เหมือนยังไม่เข้าใจหลักนะครับ ลองใช้ Array เข้ามารับข้อมูลมันก็ยังไม่ได้นะครับ
รบกวนด้วยนะครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง