ถามเรื่องเกี่ยวscroll bar ดรีม ครับ อยากให้มีสกอบาร์ ตรงขอบอ

HTML Basic
สำหรับนักพัฒนาเว็บไซต์มือใหม่ HTML , CSS และการใช้ Tools ต่างๆ ในการพัฒนาเว็บไซต์

Moderator: phpbb, mindphp

ตอบกลับโพส
kornzza
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ถามเรื่องเกี่ยวscroll bar ดรีม ครับ อยากให้มีสกอบาร์ ตรงขอบอ

โพสต์ โดย kornzza »

ทำเเล้วมันมีสกอ บาร์ตรงกลาง อยากให้เห็น frameตรงกลางเต้มเฟรม แบบไม่มีสกอ บาร์ครับ
อยากมีสกอ บาร์อันเดียว ตรงด้านข้างอะ ทำไงครับ
สกอบาร์อันตรง frame หลัก

อันนี้รูปครับ

อันนี้ ที่ออกเเบบ เฟรมไว้ ครับ

ขอบคุณมากครับหรือว่าผมออกเเบบ frame ผิด มันเยอะจนเกินไป

ขอคำเเนะนำด้วยครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง