พี่เทพแสนดีช่วยแก้ปัญหาได้นู๋เล็กหน่อยค่ะ

พูดคุย PhpBB ปัญหา การติดตั้ง ปัญหา การลง Mod การแก้ไข หน้าตาบอร์ด การใช้งาน Joomla 1.5 และ CMS คำถาม ควรระบุรุ่นที่ใช้ ในการตั้งคำตามด้วย นะ เช่น php-nuke 8.0 Joomla 1.0 joomla 1.5 และ รายละเอียดของ server OS , php เวอร์ชั่นไหน ฐานข้อมูลอะไร

Moderator: phpbb

ตอบกลับโพส
minus082000
phpBBThailand Newbie

พี่เทพแสนดีช่วยแก้ปัญหาได้นู๋เล็กหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย minus082000 »

คืออยากเอาLogo "PAYPAL"ออกค่ะ ตามในรูปที่ทำกรอบสีแดงไ้ว้ ทำอย่างไรค่ะ ช่วยบอกทางสว่างให้หน่อย งมหาในความมืดมา2วันแล้ว :lol: :lol:
แนบไฟล์
9paypal.png (45 KiB) เปิดดู 9352 ครั้ง
nengkung

Re: พี่เทพแสนดีช่วยแก้ปัญหาได้นู๋เล็กหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย nengkung »

ต้องไปแก้ในโค๊ด Template
หรือไม่ก็เข้าไปแก้ใน Module Manager แล้วไปดูใน Footer นะคับ ตรงนี้มันอยู่ในส่วนไหนคับ ใช่ Footer หรือเปล่า
lungkao
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member
ติดต่อ:

Re: พี่เทพแสนดีช่วยแก้ปัญหาได้นู๋เล็กหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย lungkao »

รบกวนบอกด้วยว่าใช้ คอมโพเน้นอะไร มีเว็บให้ดูไหม
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง