ไปแก้ไขลิงค์ยังงัยค่ะ หาไม่เจอค่ะ joomla 1.5

พูดคุย PhpBB ปัญหา การติดตั้ง ปัญหา การลง Mod การแก้ไข หน้าตาบอร์ด การใช้งาน Joomla 1.5 และ CMS คำถาม ควรระบุรุ่นที่ใช้ ในการตั้งคำตามด้วย นะ เช่น php-nuke 8.0 Joomla 1.0 joomla 1.5 และ รายละเอียดของ server OS , php เวอร์ชั่นไหน ฐานข้อมูลอะไร

Moderator: phpbb

ตอบกลับโพส
surachanapa
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ไปแก้ไขลิงค์ยังงัยค่ะ หาไม่เจอค่ะ joomla 1.5

โพสต์ โดย surachanapa »

มันลิงค์ไป index2.php?option=com_virtuemart&page=account.order_details&only_page=1&category_id=22&pop=1&tmpl=component& ซึ่งมันขาด order_id ค่ะ ไปเพิ่มไว้หน้าไหนค่ะบอกทีค่ะ
lungkao
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member
ติดต่อ:

Re: ไปแก้ไขลิงค์ยังงัยค่ะ หาไม่เจอค่ะ joomla 1.5

โพสต์ โดย lungkao »

order_id จะมาตอน ไหน
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง