ช่วยด้วยครับ mod_phpbb3_last_topics

พูดคุย PhpBB ปัญหา การติดตั้ง ปัญหา การลง Mod การแก้ไข หน้าตาบอร์ด การใช้งาน Joomla 1.5 และ CMS คำถาม ควรระบุรุ่นที่ใช้ ในการตั้งคำตามด้วย นะ เช่น php-nuke 8.0 Joomla 1.0 joomla 1.5 และ รายละเอียดของ server OS , php เวอร์ชั่นไหน ฐานข้อมูลอะไร

Moderator: phpbb

ตอบกลับโพส
evobomax
phpBBThailand Jr. Member

ช่วยด้วยครับ mod_phpbb3_last_topics

โพสต์ โดย evobomax »

ผมติดตั้งและเซ็ตค่าเรียบร้อยครับ แต่มันดันโชว์เฉพาะกระทู้ที่เป็นประเภท "ทั่วไป" ตามที่ผมวงไว้ในรูปอ่ะครับ ถ้าเราตั้งกระทู้เป็นประเภทอื่นมันไม่โชว์ให้ (โดยปกติค่าเริ่มต้นของประเภทกระทู้จะเป็น "ปกติ") ใครรู้ช่วยทีครับ :( :(

รูปภาพ
evobomax

Re: ช่วยด้วยครับ mod_phpbb3_last_topics

โพสต์ โดย evobomax »

ขออัหน่อยครับ :(
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง