เข้าสู่ระบบไม่ได้ ขอความช่วยเหลือครับ

พูดคุย PhpBB ปัญหา การติดตั้ง ปัญหา การลง Mod การแก้ไข หน้าตาบอร์ด การใช้งาน Joomla 1.5 และ CMS คำถาม ควรระบุรุ่นที่ใช้ ในการตั้งคำตามด้วย นะ เช่น php-nuke 8.0 Joomla 1.0 joomla 1.5 และ รายละเอียดของ server OS , php เวอร์ชั่นไหน ฐานข้อมูลอะไร

Moderator: phpbb

ตอบกลับโพส
jojo
phpBBThailand Newbie

เข้าสู่ระบบไม่ได้ ขอความช่วยเหลือครับ

โพสต์ โดย jojo »

พอดี จ้างเขาทำเว็ปบอร์ดให้ ตัวเองไม่รู้เรื่องอะไรเลย พอส่งมอบงานเสร็จคนที่ทำให้ก็ทิ้งเลย ตอนนี้มันเกิดปัญหาว่า ผมไม่สามารถเข้าระบในนามของ admin ได้เลย ซึ่งอยู่ๆมันก็เกิดขึ้น โดยที่ผมก็ไม่ได้ปรับแก้ไปอะไร เพราะทำไม่เป็นครับ เลยไม่กล้า พอจะมีวิธิการใดบ้างไหมครับ

พอจะเข้าระบบ มันก็จะฟ้องว่าเราพยายามเขาระบบหลายครั้งแล้ว ให้พิมพ์รหัสยืนยันตามรูป แต่ที่นี้ตัวรูปมันไม่ขึ้นให้เราพิมพ์อะครับ
บุคคลภายนอก ที่ต้องการโพส ก็โพสไม่ได้เหมือนกัน เพราะรูปที่ให้เราพิมพ์ รหัสยืนยัน มันก็ไม่โชว์

ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ มือใหม่จริงๆ ไม่ค่อยรู้อะไรเกี่ยวกับเรื่องพวกนี้เลย

อ้อเว็ปผมอันนี้ครับ http://www.caraudiomedia.net/webboard/i ... 1ee255daf2
jojo

Re: เข้าสู่ระบบไม่ได้ ขอความช่วยเหลือครับ

โพสต์ โดย jojo »

หน้าตาที่ฟ้องมันเป็นแบบนี้นะครับ รบก่อนด้วยครับ
แนบไฟล์
ERROR_WEB.jpg (32.65 KiB) เปิดดู 2598 ครั้ง
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง