ติดตั้งphpbb3ไม่ได้ต้องอย่างไรค่ะ

ปัญหาการติดตั้ง phpbb3 คำแนะนำในการติดตั้ง phpbb3 หรับ windows Linux Unix Apache หรือ IIS การแก้ไขค่าต่างๆ ของ server เพื่อให้เหมาะกับการ ติดตั้ง การอัพเกรด phpbb3 ข้อผิดพลาดต่างๆ ของการติดตั้ง หรืออัพเกรด ปัญหา Mysql FTP

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
puy8322
phpBBThailand Jr. Member

ติดตั้งphpbb3ไม่ได้ต้องอย่างไรค่ะ

โพสต์ โดย puy8322 »

Could not connect to the database, see error message below.
Access denied for user 'root'@'localhost' (using password: YES)
มันขึ้นแบบนี้อ่ะค่ะต้องแก้ยังไงพี่ๆมีวิธีหรือตัวอย่างไหมค่ะ
thatsawan
phpBBThailand Sr. Member
phpBBThailand Sr. Member

Re: ติดตั้งphpbb3ไม่ได้ต้องอย่างไรค่ะ

โพสต์ โดย thatsawan »

ติดตั้ง phpbb เวอร์ชั่นอะไรค่ะ
puy8322

Re: ติดตั้งphpbb3ไม่ได้ต้องอย่างไรค่ะ

โพสต์ โดย puy8322 »

ได้แล้วค่ะพี่แก้ไขโดยการสร้างฐานข้อมูล
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง