phpMyAdmin Error ครับ ลบตารางหรือแทรกข้อมูลแทบไม่ได้

ปัญหาการติดตั้ง phpbb3 คำแนะนำในการติดตั้ง phpbb3 หรับ windows Linux Unix Apache หรือ IIS การแก้ไขค่าต่างๆ ของ server เพื่อให้เหมาะกับการ ติดตั้ง การอัพเกรด phpbb3 ข้อผิดพลาดต่างๆ ของการติดตั้ง หรืออัพเกรด ปัญหา Mysql FTP

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
dsonline
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

phpMyAdmin Error ครับ ลบตารางหรือแทรกข้อมูลแทบไม่ได้

โพสต์ โดย dsonline »

phpMyAdmin ของผมอยู่ดีๆก็ Error ครับ เวลาลบตารางหรือจัดการอะไร Export Import มันจะขึ้นให้ดาวน์โหลดไฟล์ตลอดเลยครับ ดังรูปด้านล่าง ลงใหม่แล้วก็เป็นเหมือนเดิม ทั้งที่ก่อนหน้านั้นปกติดี แต่มาพักนี้กลับเป็นแบบนี้ ขอความช่วยเหลือด้วยครับ
แนบไฟล์
(248.81 KiB) ดาวน์โหลด 93 ครั้ง
The softest water wears down the hardest rock.
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง