ขนาดภาพตอนใส่ code [img][/img]

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
adorz
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ขนาดภาพตอนใส่ code [img][/img]

โพสต์ โดย adorz »

มีวิธีแก้มั้ยครับ ตอนเราใช้ code รุปมันใหญ่เกิน จะไม่เห็นทั้งหมด
พอมี Mod ตัวไหนแก้ปล่าวครับ

แบบตัวอย่าง

ไฟล์ภาพเต็มๆ
รูปภาพ

แต่พอใช้ code ในบอร์ดรูปขาดอ่าครับ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย phpbb เมื่อ 05 ส.ค. 2011, 14:19, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: โพสภาพอัพโหลดมาที่เว็บบอร์ดเลยครับ อย่าใช้เว็บฝากไฟล์
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง