ภาพ avatar กับ button ต้องใส่ไฟล์ไว้ตรงไหนครับ

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
littlegiant
phpBBThailand Full Member

ภาพ avatar กับ button ต้องใส่ไฟล์ไว้ตรงไหนครับ

โพสต์ โดย littlegiant »

ถ้าผมสร้างรูปภาพ avatar กับ button ต่างๆขึ้นเอง เช่น พวก ปุ่ม ตั้งกระทู้ ฯลฯ แล้วผมจะอัพไฟล์ผ่าน ftp ขึ้นไป นี่มันต้องไว้ใน folder ไหนครับ แล้วต้องมีการแก้ไขโค้ดอะไรเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ
littlegiant

Re: ภาพ avatar กับ button ต้องใส่ไฟล์ไว้ตรงไหนครับ

โพสต์ โดย littlegiant »

เจอใน FAQ แล้วครับ ขอโทษครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง