วิธีสร้างกลุ่มสมาชิกต่างๆ

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
guidely
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

วิธีสร้างกลุ่มสมาชิกต่างๆ

โพสต์ โดย guidely »

สวัสดีครับ วิธีสร้างกลุ่มสมาชิกต่างๆ อย่างเช่น phpBBThailand Newbie คือสมาชิกใหม่ พอถึงจำนวนโพสที่กำหนดเลื่อนขั้นกลุ่มเป็น กลุ่มที่สูงขึ้น กลุ่มสมาชิกอย่างนี้ทำยังไงครับ

ขอบคุณครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง