รบกวนหน่อยนะครับ ท่านผู้รุ้ทั้งหลาย

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
story_tong
phpBBThailand Newbie

รบกวนหน่อยนะครับ ท่านผู้รุ้ทั้งหลาย

โพสต์ โดย story_tong »

อยากทำแบบตามรุปอ่าครับ ทำอย่างไงหรอครับ
รูปภาพ
story_tong

Re: รบกวนหน่อยนะครับ ท่านผู้รุ้ทั้งหลาย

โพสต์ โดย story_tong »

แนะนำหน่อยจิครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง