อยากถามเกี่ยวกับเว็บไซต์ sa-mp.im

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
raisaraz
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

อยากถามเกี่ยวกับเว็บไซต์ sa-mp.im

โพสต์ โดย raisaraz »

หน้าแรกของ sa-mp.im มีส่วนเกี่ยวข้องกับ phpbb หรือเปล่าครับ
คล้าย ๆ เป็น Index ของเว็บไซต์อ่ะครับที่มันจะดึงกระทู้ในบอร์ดมาแสดง (ผมอธิบายไม่ถูก)

ถ้าหากเกี่ยวข้องกันผมอยากจะถามว่าแบบนี้เขาเรียกว่าอะไรหรอครับและหน้าแรกนั้นจำเป็นต้อง Design หรือเปล่า

( คำถามอาจงง ๆ นะครับผมอธิบายไม่ถูก )

ขอบคุณครับ

ปล.หน้าเว็บหลักเป็นการ Design เองหรือมาจาก MOD ของ phpbb
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง