ขอสอบถาม วิธีการใส่รูปภาพลงไปในpostเลยครับ

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
pratins
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ขอสอบถาม วิธีการใส่รูปภาพลงไปในpostเลยครับ

โพสต์ โดย pratins »

ขอสอบถาม วิธีการใส่รูปภาพลงไปในpostเลยครับ โดยให้userสามารถbrowseหาไฟล์จากในเครื่องได้เลย
พอดีจะsetupให้ใช้แต่ในชมรมถ่ายภาพบริษัท เพื่อให้คนอื่นๆขอมาติชมครับ

ขอบคุณครับ
HotWebboard.com
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

Re: ขอสอบถาม วิธีการใส่รูปภาพลงไปในpostเลยครับ

โพสต์ โดย HotWebboard.com »

ด้านล่างของปุ่ม ตั้งกระทู้ จะมี

แทบ
"ตัวเลือก" , "แนบไฟล์"
ก็คลิกที่แนบไฟล์ แล้ว browse ได้เลยคับ
ฮอต เวปบอร์ด : ขายรถมือสอง บ้าน ที่ดิน หอพัก โพสต์ได้ทุกเรื่อง ประกาศได้ทุกอย่าง
HotWebboard.com
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง