ให้ Admin เป็นคนกำหนดสมาชิกเองได้รึป่าวครับ

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
dado12362
phpBBThailand Newbie

ให้ Admin เป็นคนกำหนดสมาชิกเองได้รึป่าวครับ

โพสต์ โดย dado12362 »

คือผมเป็น admin มือใหม่ครับ อยากทราบว่า ผมจะเป็นคนกำหนดสมาชิกเอง โดยจะส่ง Username และ Password ให้สมาชิก แล้วให้ Login เข้ามาแก้ไขข้อมูลและ Password ภายหลัง ได้หรือป่าวครับ คือไม่อยากเปิดให้คนทั่วไปสมัค ( เพราะมีจดหมายเวียนที่เป็นความลับ สมาชิกเท่านั้นที่เห็น ) รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ หรือมี Module หรือ Plugin อะไรที่ช่วยได้ ก็ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ :-D :-D
dado12362

Re: ให้ Admin เป็นคนกำหนดสมาชิกเองได้รึป่าวครับ

โพสต์ โดย dado12362 »

ขอโทษนะครับผมถามผิดบอร์ด เรื่องที่ผมถามเป็นเรื่องของ joomla ครับ ( ลืมไปที่นี่บอร์ดของ phpBB ) :wink: :wink:
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง