ถามเรื่องAdministration Control Panel หน่อยครับ

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
tonzamix
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ถามเรื่องAdministration Control Panel หน่อยครับ

โพสต์ โดย tonzamix »

คือว่า Administration Control Panel อะครับ ทำไมคนที่เป็นยูสเซอร์ มากกว่าuserเช่น จัดกลุ่มเพิ่มชื่อVip ถึงใช้Administration Control Panel ได้หรอครับ
มันจะต้องทำไงถึงให้แค่Adminใช้Administration Control Panel ได้แค่ตำแหน่งเดียวครับ
sazukia007
phpBBThailand Super Hero Member
phpBBThailand Super Hero Member

Re: ถามเรื่องAdministration Control Panel หน่อยครับ

โพสต์ โดย sazukia007 »

ไปที่ การ อนุญาด ปรับให้เราเข้าได้ผู้เดียว
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง