อยากให้ member เห็นเมนูใช้งานต่างๆบน webboard เป็นEng ครับ

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
Itastk
phpBBThailand Newbie

อยากให้ member เห็นเมนูใช้งานต่างๆบน webboard เป็นEng ครับ

โพสต์ โดย Itastk »

ในการใช้งาน ผมอยากให้เห็นเมนูการใช้งานต่าง ๆ รวมถึง ACP เป็นภาษาไทยครับ(ซึ่งเป็นภาษาไทยอยู่แล้ว)
แต่อยากให้ member ที่เข้ามาสมัครสมาชิกเห็นเมนูหรือหัวข้อ forum ต่าง ๆ ในการใช้งานใน webboard เป็นภาษาอังกฤษ ต้องไปตั้งหรือกำหนดค่าที่ไหนครับ ........ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
Itastk

Re: อยากให้ member เห็นเมนูใช้งานต่างๆบน webboard เป็นEng คร

โพสต์ โดย Itastk »

ได้แล้วครับ ลองอ่านแล้วทดลองทำดูก็ได้ครับ :-D
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง