admin เข้าหน้า ACP ไม่ได้ครับ

สอบถามปัญหาการใช้งาน phpbb3 หลังการติดตั้ง เช่นปัญหาการเพิ่มบอร์ด เพิ่มหมวดหมู่ การกำหนดการอนุญาติ การตั้งค่าต่างๆ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
kan007
phpBBThailand Newbie

admin เข้าหน้า ACP ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย kan007 »

คือว่าผมเปลี่ยนทีมเสร็จแล้วที่นี้ผมมาลองเทศบอดดูปรากฎพอจะกลับเข้าไปในหน้าACPเพื่อเปลี่ยนทีมก็เข้าไม่ได้แล้วครับล็อกอินหน้าบอดได้ปกติแต่ล็อกอินหน้า ACP ไม่ได้ครับ มันบอกรหัสผ่านผิดพลาด

อีกปัญหานึงนะครับ User ปกติเวลาลืมพาสแล้วจะรีเซ็ตพาสทำได้แค่ครั้งเดียวแล้วพอจะเปลี่ยนอีกครั้งก็ไม่ได้แล้วเปลี่ยนคืนก็ไม่ได้ต้องลบUserทิ้งแล้วสมัครใหม่

ทำไงดีครับแนะนำหน่อยครับผมยังใหม่กับ PHPBB อยู่ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
kan007

Re: admin เข้าหน้า ACP ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย kan007 »

ไม่มีใครตอบเลยอ่าครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง