ทดสอบสมัครสมาชิกแล้วติดปัญหาตรง e-mail คับ

รายงานข้อผิดพลาด ที่คิดว่ามาจากการแปลภาษาไทย ทั้ง หน้าบอร์ด และ ส่วนควบคุมของผู้ดูแล และร้องขอให้ทางทีมงาน เปลี่ยนคำในไฟล์ภาษาไทย

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
chondan
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

ทดสอบสมัครสมาชิกแล้วติดปัญหาตรง e-mail คับ

โพสต์ โดย chondan »

มันฟ้องแบบนี้อ่ะคับ

การป้อนอีเมลโดเมนไม่ถูกต้องเรคคอร์ด MX

ต้องไปแก้อะไรที่ไหน ใครพอทราบวิธีบ้างคับ :(
F0rG0ttenZ0ne
phpBBThailand VIP Members
phpBBThailand VIP Members

Re: ทดสอบสมัครสมาชิกแล้วติดปัญหาตรง e-mail คับ

โพสต์ โดย F0rG0ttenZ0ne »

สมัครสมาชิกไม่ได้ ไม่มี MX record ที่ถูกต้องใน domain
ดูตรงวิธี ในหัวข้อที่ 2 ครับ

http://www.phpbbthailand.com/viewtopic.php?f=32&t=4147" onclick="window.open(this.href);return false;
FAQ ปัญหาการใช้งาน การตั้งค่า กรุณาอ่านก่อนตั้งคำถาม*
ใครไม่มาโพสปิดกระทู้ ต้องขออภัยที่ผมไม่สามารถช่วยท่านได้ในโอกาสต่อไป
ถ้ามีใน FAQ อาจไม่ได้รับคำตอบ

เมื่อได้รับคำตอบแล้วเข้ามา โพสบอกด้วยครับว่าได้หรือไม่ได้
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง