[MOD PHPBB 3.0.8] Thak You To Post [ TH 97เปอร์เซ็น ]

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
snowbrod
phpBBThailand Newbie

[MOD PHPBB 3.0.8] Thak You To Post [ TH 97เปอร์เซ็น ]

โพสต์ โดย snowbrod »

โมดนี้ผมนำมาแปลให้แล้วนะคับ บางตัวก็อ่านยากสักนิด เพราะแปลแล้วมันมึน -*- และสำหรับท่านใดไม่เข้าใจตรงไหน สามารถสอบถามได้นะคับ [ สำรองข้อมูลเดิมไว้ด้วยทุกครั้ง กันการผิดพลาด ]

แปลไทย 98 เปอร์เซ็นนะคับ ^^

ตัวอย่างปุ่มกด Thak
รูปภาพ

ตัวไฟล์ดาวโหลดคับ
sazukia007
phpBBThailand Super Hero Member
phpBBThailand Super Hero Member

Re: [MOD PHPBB 3.0.8] Thak You To Post [ TH 97เปอร์เซ็น ]

โพสต์ โดย sazukia007 »

อุ้ยไม่ได้เข้ามาซะนาน ได้ของดีแล้วเราขอบคุณครับ

แต่ไม่ได้ทำเว็บแล้ว เว็บเราล่มคนเข้าเยอะเกินโฮสเตะแล้ว 555+

เดี๊ยวเทสระบบให้ครับ :mrgreen:
sazukia007

Re: [MOD PHPBB 3.0.8] Thak You To Post [ TH 97เปอร์เซ็น ]

โพสต์ โดย sazukia007 »

Open: includes/functions.php
'U_MEMBERLIST' => append_sid("{$phpbb_root_path}memberlist.$phpEx"
น่าจะผิดนะครับเพราะว่าลงแล้วระบบบอกเออเร้อที่บรรทัดที่ 4000 กว่าอันที่จริงควรเป็นแบบนี้
'U_MEMBERLIST' => append_sid("{$phpbb_root_path}memberlist.$phpEx"),
แล้วAdd after
'U_THANKSLIST' => append_sid("{$phpbb_root_path}thankslist.$phpEx"),
'U_REPUT_TOPLIST' => append_sid("{$phpbb_root_path}toplist.$phpEx"),
Noklekza

โพสต์ โดย Noklekza »

ติดตั้งแล้ว ปุ่มกดthank you อยู่ตรงงไหนครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง