ผมลงThank first mod แล้วทำไมมันกด thank ไม่ได้อะครับ

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
nitikorn
phpBBThailand Newbie

ผมลงThank first mod แล้วทำไมมันกด thank ไม่ได้อะครับ

โพสต์ โดย nitikorn »

รูปภาพ

กดไม่ได้ มันมีขึ้นแค่ว่า
{ THANKS }: 0
{ THANKED }: 0 ใน 0

หรือมันต้องไปตั้งค่าที่อื่นก่อนอะครับ ใน phpmyadminผมก็ไปติดตั้งแล้ว ขอโทดครับที่รบกวน
salad
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

Re: ผมลงThank first mod แล้วทำไมมันกด thank ไม่ได้อะครับ

โพสต์ โดย salad »

นำไฟล์ที่ดาวโหลดไปวางใน ไดเรคทอรี่ phpbb3 หมดหรือยังครับ อย่าลืม !!! Mod ที่ดาวโหลดไปไม่มีไฟล์ภาษาไทย ต้องกอปไฟล์ภาษาจากโฟลเดอ en ไปวางในโฟลเดอ th ด้วยนะครับ หลังจากติดตั้งแล้วลอง เคลียร์แคช ก่อนนะครับ
nitikorn

Re: ผมลงThank first mod แล้วทำไมมันกด thank ไม่ได้อะครับ

โพสต์ โดย nitikorn »

หลังจากติดตั้งแล้วลอง เคลียร์แคช ก่อนนะครับ

ช่วยแนะนำทีครับ ผมเพิ่งทำนะครับ ส่วนภาษาเปลืยนได้แล้วครับ เหลือแต่ตรงให้ thank อะครับ ไม่มีให้กด-*-
ภาพประจำตัวสมาชิก
dsonline
ติดต่อ:

โพสต์ โดย dsonline »

Copy ไฟล์รูปจากโฟลเดอร์ของ Mod ไปไว้ในโฟลเดอร์ styles/"your style"/imageset/en และ styles/"your style"/imageset/th
The softest water wears down the hardest rock.
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง