จะใช้ Blog ไหนดีครับร่วมกับ phpBB3 ครับ

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
pupipur
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

จะใช้ Blog ไหนดีครับร่วมกับ phpBB3 ครับ

โพสต์ โดย pupipur »

และมีความหลากหลายเยอะนะครับ

ขอบคุณครับ
pimmy
phpBBThailand Sr. Member
phpBBThailand Sr. Member

Re: จะใช้ Blog ไหนดีครับร่วมกับ phpBB3 ครับ

โพสต์ โดย pimmy »

wordpress งัย เค้ามี mod ด้วยนะในห้องนี้แหละ
ไปโหลดมาดิ...พิมโหลดมาแล้วแหละ
แต่ใช้ไม่เป็น แป่ว

ถ้าใช้เป็นกลับมาบอกวิธีลงอย่างให้ละเอียดให้ด้วยนะ
แต๊งค์ร่วงหน้าค่ะ
sazukia007
phpBBThailand Super Hero Member
phpBBThailand Super Hero Member

Re: จะใช้ Blog ไหนดีครับร่วมกับ phpBB3 ครับ

โพสต์ โดย sazukia007 »

คล้ายๆบล็อกโหมดหรือปล่าวครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง