Mod แบบนี้ใช้ Mod อะไรคับ ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยคับ

ปรับแต่งแก้ไขโค้ด ปัญหาการติดตั้งและการใช้งาน Mod ต่างๆ เพิ่มเพิ่มความสามารถของ บอร์ด ไม่รู้จะใช้ Mod อะไร ดี ถามได้ที่นี่ ติดตั้ง Mod แล้วมีปัญหา มี Mod ดีๆ อย่าง share เพื่อนเชิญบอร์ดนี้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
gammypotter
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

Mod แบบนี้ใช้ Mod อะไรคับ ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยคับ

โพสต์ โดย gammypotter »

คือว่าผมอยากใช้ Mod แบบนี้อ่ะคับ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ
แนบไฟล์
(75.02 KiB) ดาวน์โหลด 136 ครั้ง
แก้ไขล่าสุดโดย gammypotter เมื่อ 25 มี.ค. 2010, 19:42, แก้ไขไปแล้ว 4 ครั้ง.
ภาพประจำตัวสมาชิก
dsonline
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

Re: Mod แบบนี้ใช้ Mod อะไรคับ ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยคับ

โพสต์ โดย dsonline »

phpbb เขียน:แก้ไขล่าสุดโดย phpbb เมื่อ อังคาร 23 มี.ค. 2010 11:46 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
เหตุผล: โพสภาพอัพโหลดมาที่เว็บบอร์ดเลยครับ อย่าใช้เว็บฝากไฟล์
อัพโหลดภาพใหม่ด้วยครับท่าน gammypotter :idea:
The softest water wears down the hardest rock.
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง