เรื่องการแทรกโฆษณาลงตำแหน่งตรงนี้ ตามภาพข้างใน

สอบถามปัญหา อยากแก้ไข การแสดงผลของบอร์ด เช่นเปลี่ยน Logo โทนสี ทำลิงค์เมนูเพิ่มเติม และ อื่นๆ ที่เกี่ยวกับ Styles การแก้ไขรูป ปุ่ม สี การเปลี่ยนหน้าตาบอร์ด

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
nikonprasert
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

เรื่องการแทรกโฆษณาลงตำแหน่งตรงนี้ ตามภาพข้างใน

โพสต์ โดย nikonprasert »

เขาทำยังไงครับ แทรก แบนเนอมากลางเว็บเลย แถวหัวข้อยังเขียนว่า sponser อีกด้วย ผู้รู้ด้วยแนะนำวิธีและแนวทางจะขอบคุณครับ :)

8O 8O 8O 8O 8O 8O
sazukia007
phpBBThailand Super Hero Member
phpBBThailand Super Hero Member

Re: เรื่องการแทรกโฆษณาลงตำแหน่งตรงนี้ ตามภาพข้างใน

โพสต์ โดย sazukia007 »

มีกระทู้เก่าๆ อยู่หลายกระทู้เกี่ยวกับเรื่องนี้ ลองหาดูนะครับ :-D
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง