ต้องการลบเมนูกลุ่มสมาชิก, เพื่อนและศัตรู

สอบถามปัญหา อยากแก้ไข การแสดงผลของบอร์ด เช่นเปลี่ยน Logo โทนสี ทำลิงค์เมนูเพิ่มเติม และ อื่นๆ ที่เกี่ยวกับ Styles การแก้ไขรูป ปุ่ม สี การเปลี่ยนหน้าตาบอร์ด

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
vovovo
phpBBThailand Newbie

ต้องการลบเมนูกลุ่มสมาชิก, เพื่อนและศัตรู

โพสต์ โดย vovovo »

ต้องการลบเมนูกลุ่มสมาชิก, เพื่อนและศัตรู และเพื่อนในกรอบวงกลมสีแดงค่ะ
ไม่ทราบว่าจะแก้ตรงไหนดีค่ะ ช่วยทีนะค่ะ
ลบเมนูกลุ่มสมาชิก, เพื่อนและศัตรู
ลบเมนูกลุ่มสมาชิก, เพื่อนและศัตรู
error.png (200.69 KiB) เปิดดู 7850 ครั้ง
Ewiakanai

Re: ต้องการลบเมนูกลุ่มสมาชิก, เพื่อนและศัตรู

โพสต์ โดย Ewiakanai »

เรายังทำไม่เป็นเลยคะ ไม่รู้จะต้องทำยังไงบอกที่ได้ไหมคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Asuparei

Re: ต้องการลบเมนูกลุ่มสมาชิก, เพื่อนและศัตรู

โพสต์ โดย Asuparei »

วิธีแก้ในgoogleก็มีครับ ลองหาดู
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง