สงสัยเรื่อง Templates เอาข้อความที่ไม่ต้องการออก

สอบถามปัญหา อยากแก้ไข การแสดงผลของบอร์ด เช่นเปลี่ยน Logo โทนสี ทำลิงค์เมนูเพิ่มเติม และ อื่นๆ ที่เกี่ยวกับ Styles การแก้ไขรูป ปุ่ม สี การเปลี่ยนหน้าตาบอร์ด

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
gazen
phpBBThailand Jr. Member
ที่อยู่: เนƒเธ•เน‰เธŸเน‰เธฒเธšเธ™เธ”เธดเธ™เธ—เธตเนˆเน„เธซเธ™เธชเธฑเธเนเธซเนˆเธ‡เนƒเธ™เน„เธ—เธข

สงสัยเรื่อง Templates เอาข้อความที่ไม่ต้องการออก

โพสต์ โดย gazen »

รูปภาพ

ตรงที่ผมวงไว้นะครับ มี 3 ที่ ลองทำดูแล้วไม่ได้สักทีขอความกรุณาด้วยคับ _/|\_
น้องใหม่คับ มือใหม่หัดทำ ช่วยชี้แนะ สั่งสอน ข้าน้อยด้วยนะคับ _/|\_
gazen
ที่อยู่: เนƒเธ•เน‰เธŸเน‰เธฒเธšเธ™เธ”เธดเธ™เธ—เธตเนˆเน„เธซเธ™เธชเธฑเธเนเธซเนˆเธ‡เนƒเธ™เน„เธ—เธข

Re: สงสัยเรื่อง Templates เอาข้อความที่ไม่ต้องการออก

โพสต์ โดย gazen »

กำรูปไม่ขึ้น T-T เอา URL ไปละกันนะครับ รูปภาพ
น้องใหม่คับ มือใหม่หัดทำ ช่วยชี้แนะ สั่งสอน ข้าน้อยด้วยนะคับ _/|\_
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง