โหลด Theme

สอบถามปัญหา อยากแก้ไข การแสดงผลของบอร์ด เช่นเปลี่ยน Logo โทนสี ทำลิงค์เมนูเพิ่มเติม และ อื่นๆ ที่เกี่ยวกับ Styles การแก้ไขรูป ปุ่ม สี การเปลี่ยนหน้าตาบอร์ด

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
janekiku
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

โหลด Theme

โพสต์ โดย janekiku »

คือหนู โหลด Theme มาแล้ว ที่นี่ หนูต้องทำไงต่ออะค่ะ

หนูถึงจะได้หน้าเว็บที่เป็นแบบที่หนูโหลดมานะ

ขอบคุณค่ะ
F0rG0ttenZ0ne
phpBBThailand VIP Members

Re: โหลด Theme

โพสต์ โดย F0rG0ttenZ0ne »

log in เข้าหน้า Admin ไปที่ TAB ปรับแต่งบอร์ด

เลือก Style ที่ต้องการแล้วกด ติดตั้งครับ
FAQ ปัญหาการใช้งาน การตั้งค่า กรุณาอ่านก่อนตั้งคำถาม*
ใครไม่มาโพสปิดกระทู้ ต้องขออภัยที่ผมไม่สามารถช่วยท่านได้ในโอกาสต่อไป
ถ้ามีใน FAQ อาจไม่ได้รับคำตอบ

เมื่อได้รับคำตอบแล้วเข้ามา โพสบอกด้วยครับว่าได้หรือไม่ได้
ภาพประจำตัวสมาชิก
dsonline
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

โพสต์ โดย dsonline »

เยี่ยมเลยครับท่าน F0rG0ttenZ0ne Super Hero Member ผู้คอยตอบคำถามทุกเรื่อง :baa:
The softest water wears down the hardest rock.
F0rG0ttenZ0ne

โพสต์ โดย F0rG0ttenZ0ne »

ขอบคุณครับ อันไหนช่วยได้ก็ช่วยตอบให้

หลังๆก็มีเพื่อนๆท่านอื่นมาช่วยตอบด้วยเหมือนกัน (สิ่งที่รอคอย)

** ท่าน ds ก็ตอบหลายกระทู้เหมือนกันนะครับ แอบอ่าน
FAQ ปัญหาการใช้งาน การตั้งค่า กรุณาอ่านก่อนตั้งคำถาม*
ใครไม่มาโพสปิดกระทู้ ต้องขออภัยที่ผมไม่สามารถช่วยท่านได้ในโอกาสต่อไป
ถ้ามีใน FAQ อาจไม่ได้รับคำตอบ

เมื่อได้รับคำตอบแล้วเข้ามา โพสบอกด้วยครับว่าได้หรือไม่ได้
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง