รูป Avatar ไม่ขึ้นครับ

สอบถามปัญหา อยากแก้ไข การแสดงผลของบอร์ด เช่นเปลี่ยน Logo โทนสี ทำลิงค์เมนูเพิ่มเติม และ อื่นๆ ที่เกี่ยวกับ Styles การแก้ไขรูป ปุ่ม สี การเปลี่ยนหน้าตาบอร์ด

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
beskakum
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

รูป Avatar ไม่ขึ้นครับ

โพสต์ โดย beskakum »

ผมใช้ Theme ด้านล่างนี้อยู่ครับ

ผมลองสมัครสมาชิกแล้วเข้าไปแก้ไขตรงข้อมูลส่วนตัว และเปลี่ยนภาพ Avtar

มันไม่มีรูป Avatar ขึ้นเลยครับ ตอนโพสท์ก็จะแสดงชื่อยูสเซอร์เท่านั้น

ไม่ทราบว่าต้องไปปรับ ไปแต่ง ตรงไหนครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แก้ไขล่าสุดโดย phpbb เมื่อ 02 มิ.ย. 2010, 13:55, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: เน‚เธžเธชเธ�เธฒเธžเธญเธฑเธžเน‚เธซเธฅเธ”เธกเธฒเธ—เธตเนˆเน€เธงเน‡เธšเธšเธญเธฃเนŒเธ”เน€เธฅเธขเธ„เธฃเธฑเธš เธญเธขเนˆเธฒเนƒเธŠเน‰เน€เธงเน‡เธšเธเธฒเธเน„เธŸเธฅเนŒ
click2charm
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

Re: รูป Avatar ไม่ขึ้นครับ

โพสต์ โดย click2charm »

มารอคำตอบเหมือนกันครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง