ปรับ Advanced Control ใน volume ไม่ได้ครับบบ

เว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์
สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
้้hopoyi01
phpBBThailand Newbie

ปรับ Advanced Control ใน volume ไม่ได้ครับบบ

โพสต์ โดย ้้hopoyi01 »

รูปภาพ
jatammaiwa

Re: ปรับ Advanced Control ใน volume ไม่ได้ครับบบ

โพสต์ โดย jatammaiwa »

น่าจะเป็นที่ไดร์เวอร์การ์ดจอครับ ได้ลงไวรึป่าวครับ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง