แก้ เว็บ โป๊ะ เข้าเครื่องยังไง ค่ะ

เว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์
สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
บุคคลทั่วไป

แก้ เว็บ โป๊ะ เข้าเครื่องยังไง ค่ะ

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป »

คือ ว่า มันมา ทุกครั้ง เวลาเปิด ie น่ะ แก้ที่ tool >internet options เป็นหน้าว่างแล้ว ไม่ หาย
ภาพประจำตัวสมาชิก
icphysics
phpBBThailand Full Member
phpBBThailand Full Member
ติดต่อ:

โพสต์ โดย icphysics »

ลอง ไป ที่ Staet > run >พิมพ์ regedit > เมื่อได้หน้า รีจิตรี แล้ว กด F3 ป้อน ชื่อ เว็บ ที่เข้ามาอยู่ในเครื่อง เมื่อ เจอ ก็ ลบ ชื่อ เว็บ นั้น ออก
ลอง ดู นะ
บุคคลทั่วไป

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป »

ขอบคุณล่ะ ได้ แล้ว แย่...
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง