โพสต์ clip จาก youtube แล้วไม่ขึ้นครับ

ทุกเรื่องเกี่ยวกับ phpBB2 การติดตั้ง mod ปัญหาการใช้งาน การปรับแต่ง
ข่าวคราว การ อัพเกรด template

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
w650rider
phpBBThailand Newbie

โพสต์ clip จาก youtube แล้วไม่ขึ้นครับ

โพสต์ โดย w650rider »

ก๊อป embed มาวางแล้วมันไม่ขึ้น clip อ่ะครับ หรือว่า version นี้มันไม่รองรับการโพสต์ clip อ่ะครับ
หรือเราต้องไป setting อะไรเพิ่มเติมรึเปล่าครับ...รบกวนขอความรู้ด้วยครับ...ขอบคุณคร้าบบบบบบ.....
porpiait

Re: โพสต์ clip จาก youtube แล้วไม่ขึ้นครับ

โพสต์ โดย porpiait »

ไม่ขึ้นเหมือนกันค่ะ รอผู้รู้มาตอบ เป็นเพราะใช้เวอร์ชั่นเก่า รึเปล่าค่ะ
zzfayzz

Re: โพสต์ clip จาก youtube แล้วไม่ขึ้นครับ

โพสต์ โดย zzfayzz »

เหมือนกันเลยค่ะ :?:
bananaboy
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

โพสต์ โดย bananaboy »

porpiait เขียน:ไม่ขึ้นเหมือนกันค่ะ รอผู้รู้มาตอบ เป็นเพราะใช้เวอร์ชั่นเก่า รึเปล่าค่ะ
ของเราขึ้นปกตินะ เวอชั่นสอง
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง