เปลี่ยน style ยังไงครับ

ทุกเรื่องเกี่ยวกับ phpBB2 การติดตั้ง mod ปัญหาการใช้งาน การปรับแต่ง
ข่าวคราว การ อัพเกรด template

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

rywin
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

เปลี่ยน style ยังไงครับ

โพสต์โดย rywin » 14 ม.ค. 2009, 22:42

คือผม upload style ไปที่ folder template แล้ว แล้วกลับมาที่ admin panel แต่มันไม่มีปุ่ม install ใดๆเลยครับ
ไม่รู้จะไป install ใหม่ตรงไหน ช่วยหน่อยครับ มือใหม่

bananaboy
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

Re: เปลี่ยน style ยังไงครับ

โพสต์โดย bananaboy » 12 พ.ค. 2009, 15:55

1.อัพดหลดโฟลเดอร์ ธีม ที่เราไปหามา ไปไว้ที่เว็บของเรา ในโฟลเดอร์ templates

2.ลอกอินเข้าแอดมิน ตามภาพเลย

รูปภาพ

3. มาหน้า Configuration ตามภาพเลยครับ
รูปภาพ

สอบถามสงสัยมาที่ banana[@]windowslive.com

• Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด

ย้อนกลับไปยัง