Auto Backup

แนะนำ Mod ดีๆ น่าใช้ ให้เพื่อน

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
F0rG0ttenZ0ne
phpBBThailand VIP Members
phpBBThailand VIP Members

Auto Backup

โพสต์ โดย F0rG0ttenZ0ne »

เครื่องมือช่วยสำรองข้อมูล ยังไมไ่ด้ทดสอบนะครับ

คิดว่ามีประโยชน์เลยมาใส่ไว้ ใครสนใจเข้าดูรายละเอียดได้ที่

Auto Backup
FAQ ปัญหาการใช้งาน การตั้งค่า กรุณาอ่านก่อนตั้งคำถาม*
ใครไม่มาโพสปิดกระทู้ ต้องขออภัยที่ผมไม่สามารถช่วยท่านได้ในโอกาสต่อไป
ถ้ามีใน FAQ อาจไม่ได้รับคำตอบ

เมื่อได้รับคำตอบแล้วเข้ามา โพสบอกด้วยครับว่าได้หรือไม่ได้
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง