*-รูปปุ่มภาษาไทย ThaiProSilverV1.0-*

แนะนำ Styles สวยๆ template ที่นี่

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
explicityba
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

*-รูปปุ่มภาษาไทย ThaiProSilverV1.0-*

โพสต์ โดย explicityba »

ยังเป็นน้องใหม่ของ phpbb นะครับ
ขอแจกปุ่มภาษาไทยที่เพิ่งนั่งโมจากที่พี่ๆทีมงาน phpBBThailand ทำไว้นะครับ

Filename: ThaiProSilver
version: 1.0

วิธีใช้นะครับ...
1.) แตกไฟล์ rar ออกมาจะเจอไฟล์ภาพ .gif หลายภาพ
2.) upload ทับเข้าไปที่ root/styles/prosilver/imageset/th
3.) ปิด แล้วเปิด IE ขึ้นมาใหม่ จะพบปุ่มดังกล่าวเองครับ

ติชมและนำไปใช้ได้ไม่อั้นครับ :-D
(หากต้องการ Source PSD ไฟล์, PM มาบอกนะครับ)
แนบไฟล์
ตัวอย่างครับ
ตัวอย่างครับ
ProSilverButtonv1.jpg (84.74 KiB) เปิดดู 6589 ครั้ง
Button_ProSilver.rar
ปุ่มไทย(prosilver)
(97.27 KiB) ดาวน์โหลด 1095 ครั้ง
ภาพประจำตัวสมาชิก
dsonline
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

Re: *-รูปปุ่มภาษาไทย ThaiProSilverV1.0-*

โพสต์ โดย dsonline »

ขอบคุณครับ สวยดี :-D
The softest water wears down the hardest rock.
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง