ฝากเว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์ของผมด้วยครับ

แนะนำบอร์ด ที่สร้างจาก phpBB3 นำบอร์ด ของท่าน มาโชว์ได้ที่นี่
ท่านนำ phpBB ไปใช้ งาน ทำเว็บบอร์ด เกี่ยวกับอะไรแนะนำได้ที่นี่ แลกเปลี่ยนความรู้กันได้

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
1. ลงลิงค์ได้เพียงลิงค์เดียวต่อ 1กระทู้
2. ต้องเป็นเว็บบอร์ดที่ สร้างจาก phpbb3 เท่านั้น
3. ต้องเป็นเว็บบอร์ดที่ไม่ได้ลบเครดิตของผู้สร้าง และ แปลภาษาไทยออก
4. ต้องเป็นเว็บบอร์ดที่ไม่ผิดกฏหมาย
ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
nge-ngao
phpBBThailand Full Member
phpBBThailand Full Member
ติดต่อ:

ฝากเว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์ของผมด้วยครับ

โพสต์ โดย nge-ngao »

http://technicgang.com/forums/

กำลังอัพเดทข้อมูลลงเรื่อย ๆ ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ก็ลองสอบถามไปได้น่ะครับ

:-D
รับปรึกษาปัญหา & Flash มือถือ Nokia ตระกูล 5800/52XX ฟรี

ไฟล์ Flash Nokia 5800 แบบ Original Hack ติดต่อทาง pm มาได้ครับ

เว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์ของผมเองครับ

Technic Gang

กำลังอัพเดทข้อมูลเรื่อย ๆ ครับ
mxcz
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member

Re: ฝากเว็บบอร์ดคอมพิวเตอร์ของผมด้วยครับ

โพสต์ โดย mxcz »

เว็บสาระดีครับ แค่ชื่อก็เท่แล้ว lol
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง