Mod ติดตั้งกับแบบไหนหรอครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไป แนะนำตัวเอง คุยกันตามประสา คนทำบอร์ด แต่ห้ามถามปัญหา phpbb

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
แนะนำตัวเอง บอกความรู้ตัวเอง
หมวดนี้ ไม่ต้องตั้งคำถามใดๆ เกี่ยวกับ phpbb3 นะครับ (เพราะจะไม่มีใครตอบในหมวดนี้) คำถามเกี่ยวกับ phpbb3 กรุณาตั้งให้ตรงหมวด
ตอบกลับโพส
buarung
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie

Mod ติดตั้งกับแบบไหนหรอครับ

โพสต์ โดย buarung »

คือ เท่าที่ผมหาดู คือได้เจอแต่ว่า ให้อ่านรายละเอียดในไฟล์ install แต่เนื่องจาก อ่านแล้วงง ประกอบกับภาษาไม่เก่งมากนัก เลยได้แต่งู ๆ ปลา ๆ
แต่ มันก็ไม่สามารถทำได้สักที ก็เนอะ..

วานผู้รู้ช่วยแนะนำวิธีติดตั้งหน่อยได้ไหมครับ อยากได้ตัวอย่าง mod ที่แสดงกระทู้ล่าสุดที่หน้า index อ่ะ
มันต้องนำส่วนไหน ไปอัพไว้ที่ส่วนไหนบ้างหรอครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
งง จริง ๆ
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง