แนะนำตัวครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไป แนะนำตัวเอง คุยกันตามประสา คนทำบอร์ด แต่ห้ามถามปัญหา phpbb

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
แนะนำตัวเอง บอกความรู้ตัวเอง
หมวดนี้ ไม่ต้องตั้งคำถามใดๆ เกี่ยวกับ phpbb3 นะครับ (เพราะจะไม่มีใครตอบในหมวดนี้) คำถามเกี่ยวกับ phpbb3 กรุณาตั้งให้ตรงหมวด
ตอบกลับโพส
gungsakab
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

แนะนำตัวครับ

โพสต์ โดย gungsakab »

ถามมาซะมากมาย ลืมแนะนำตัวไปเลย หรือผมเคยแนะนำตัวไปแล้วลืมก็ไม่รู้ จำไม่ได้ เอาเป็นว่าขอแนะนำตัวใหม่ละกัน

ผมกำลังเรียนอยู่ที่ mut ครับ สาขา it programming อยากศึกษาเรื่อง phpbb ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
joejiroo
phpBBThailand Newbie
phpBBThailand Newbie
ติดต่อ:

Re: แนะนำตัวครับ

โพสต์ โดย joejiroo »

สวัสดีครับ Joejiroo แนะนําตัว
กฏการใช้งานบอร์ด phpBBThailand.com
http://www.phpbbthailand.com/viewtopic.php?f=37&t=5940" onclick="window.open(this.href);return false;
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง