ดึงข้อมูลจาก dtabase ไม่ได้ครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ น่ะค่ะ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ricefang
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member

ดึงข้อมูลจาก dtabase ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย ricefang »

พอดึงข้อมูลแล้วบอกว่า ติดต่อ Host ไม่ได้ 8O
TonHaDy
phpBBThailand Newbie
ติดต่อ:

Re: ดึงข้อมูลจาก dtabase ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย TonHaDy »

ขอดูโค้ตที่ว่าหน่อยสิครับ ไม่บอกอะไรมาเลย ไม่รู้จะช่วยยังไง - -
preor
phpBBThailand Hero Member
phpBBThailand Hero Member
ติดต่อ:

Re: ดึงข้อมูลจาก dtabase ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย preor »

ลองสร้าง database ใหม่ หรือ แก้โค้ดดูครับ
TonHaDy
ติดต่อ:

โพสต์ โดย TonHaDy »

ricefang เขียน:พอดึงข้อมูลแล้วบอกว่า ติดต่อ Host ไม่ได้ 8O

ไม่บอกอะไรเลยไม่รู้ช่วยยังไง
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง