คำนวณอายุอย่างไร

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ น่ะค่ะ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ

Moderator: phpbb, mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ตอบกลับโพส
ruti

คำนวณอายุอย่างไร

โพสต์ โดย ruti »

ใช้ php คำนวณอายุที่มีมีวันเดือนปีเกิดอยู่ในฐานข้อมูลได้อย่างไร ให้แสดงผลเป็น อายุ...ปี ...เดือน...วัน..ขอบคุณครับ
TumTam
phpBBThailand Jr. Member
phpBBThailand Jr. Member
ติดต่อ:

โพสต์ โดย TumTam »

ลองไปดูกระทู้นี้นะครับ "PHP ครับ อยากหาผลต่างของ ทั้ง 2 อายุครับ"

อยู่ในบอร์ดนี้แหละ หน้าที่ 2

ลักษณะเดียวกันเลย :lol:
ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง